Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Dầu tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX262 Dầu tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX262

1 x VND

VND
VND
× Panme đo ngoài điện tử 25mm Mitutoyo 293-140-30 (IP65) Panme đo ngoài điện tử 25mm Mitutoyo 293-140-30 (IP65)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ dày vật liệu Mitutoyo 547-321 (10mm/0.01mm)

1 x 5.700.000 VND

5.700.000 VND
5.700.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ dày kiểu cơ Teclock SM-114 (10mm/0.01mm)

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 79.322.000 VND
Thuế VAT 6.345.760 VND
Tổng 85.667.760 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)