Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo độ ồn SEW 3310SL (30 đến 130dB)

1 x 3.700.000 VND

3.700.000 VND
3.700.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo lực kéo lực đẩy Sauter FK50

1 x 7.200.000 VND

7.200.000 VND
7.200.000 VND
× Máy kiểm tra đa năng Kyoritsu 6516 Máy kiểm tra đa năng Kyoritsu 6516

3 x 37.950.000 VND

37.950.000 VND
113.850.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo lực kéo Sauter TVM10KN120N (10000N)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo lực Sauter FA 200 (200N/1N)

1 x 7.800.000 VND

7.800.000 VND
7.800.000 VND
× Máy đo áp suất chênh lệch, chênh áp Extech HD750 Máy đo áp suất chênh lệch, chênh áp Extech HD750

1 x 4.580.000 VND

4.580.000 VND
4.580.000 VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

2 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
3.980.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo lực đẩy lực kéo 100N Insize ISF-DF100A

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện hạ áp 3.5kV Vicadi GT-HA

1 x 255.000 VND

255.000 VND
255.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo lực kéo lực đẩy Sauter FK250

1 x 7.900.000 VND

7.900.000 VND
7.900.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan pin 18V Bosch GSB 180-LI

2 x 3.160.000 VND

3.160.000 VND
6.320.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo dung lượng Pin-Ắc quy BK Precision 600B

1 x 9.700.000 VND

9.700.000 VND
9.700.000 VND
× Giỏ hàng Máy vặn bu lông, ốc vít dùng pin Bosch GDS 250-LI (18V)

2 x 6.100.000 VND

6.100.000 VND
12.200.000 VND
× Giỏ hàng Insize 1136-601 thước cặp, thước kẹp điện tử 600mm

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đếm hạt bụi tiểu phân Extech VPC300 (0.3 , 0.5, 1.0, 2.5, 5.0,10μm)

1 x 35.750.000 VND

35.750.000 VND
35.750.000 VND
× Giỏ hàng Cân chống nước, cân thủy sản Jadever JWP-3K (3kg/1g)

2 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
6.400.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử 300mm Insize 1193-300 (0.03mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy cân mực hai tia Insize 4917-30

2 x 1.750.000 VND

1.750.000 VND
3.500.000 VND
× Giỏ hàng Cân đếm Jadever JCL-3K (3kg; 0.1g/0.5g)

3 x 3.420.000 VND

3.420.000 VND
10.260.000 VND
× Giỏ hàng Cân tính giá bán, cân siêu thị 30kg Jadever JPT

1 x 4.600.000 VND

4.600.000 VND
4.600.000 VND
× Máy đo điện áp và nội trở pin FNIRSI HRM-10 (100VDC, 200Ω) Máy đo điện áp và nội trở pin FNIRSI HRM-10 (100VDC, 200Ω)

1 x 1.050.000 VND

1.050.000 VND
1.050.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử 150mm Moore Wright MW110-15DBL

1 x 770.000 VND

770.000 VND
770.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tụ điện cầm tay Keysight U1701B (1000pF-199.99 mF)

1 x 5.550.000 VND

5.550.000 VND
5.550.000 VND
× Máy kiểm tra ắc quy UT675A Máy kiểm tra ắc quy, pin tích hợp máy in UNI-T UT675A

1 x 1.968.000 VND

1.968.000 VND
1.968.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Insize 1136-501 (500mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

2 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
79.760.000 VND
× Giỏ hàng Máy cưa lọng Bosch GST 8000E

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nội trở pin, ắc qui Extech BT100 (100μΩ/10mV)

1 x 16.750.000 VND

16.750.000 VND
16.750.000 VND
× Giỏ hàng Insize 1170-300 thước cặp một mỏ điện tử 300 mm

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

2 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
30.400.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo LCR cầm tay Keysight U1733C (100Khz)

1 x 14.000.000 VND

14.000.000 VND
14.000.000 VND
× Giỏ hàng Insize IST-TT50 máy đo lực xoắn 50 N.m

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử 1000mm Mitutoyo 552-304-10

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

2 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
2.360.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 22kV Vicadi GT-22KV

1 x 640.000 VND

640.000 VND
640.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo LCR cầm tay Keysight U1731C (1kHz)

1 x 10.200.000 VND

10.200.000 VND
10.200.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD771 (1000V/10A)

1 x 1.781.000 VND

1.781.000 VND
1.781.000 VND
× Giỏ hàng Dây đo Keysight 16048A (kết nối BNC tới bảng kết nối BNC)

1 x 28.390.000 VND

28.390.000 VND
28.390.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030 (30V, 3A, 90W)

1 x 4.530.000 VND

4.530.000 VND
4.530.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử 150mm Mitutoyo 500-196-30

1 x 2.320.000 VND

2.320.000 VND
2.320.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

2 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
297.060.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 500V Regeltex GLE36-00/09

1 x 1.425.000 VND

1.425.000 VND
1.425.000 VND
× Giỏ hàng Máy đánh bóng Bosch GPO 950

2 x VND

VND
VND
× SANWA DM1009S Máy đo điện trở cách điện Sanwa DM1009S (2000MΩ/1000V)

1 x 3.940.000 VND

3.940.000 VND
3.940.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Reed R7400 (150mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

2 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
7.260.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Fluke 17B+(1000V/Type K)

1 x 4.220.000 VND

4.220.000 VND
4.220.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Mahr 4103206 (200mm/0.01mm)

1 x 5.500.000 VND

5.500.000 VND
5.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra ắc quy Hopetech HT3554A

1 x 34.450.000 VND

34.450.000 VND
34.450.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD800A (600V/400mA)

1 x 800.000 VND

800.000 VND
800.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CX506A (1000V/3A)

1 x 2.500.000 VND

2.500.000 VND
2.500.000 VND
× Đồng hồ đo điện trở cách điện Kyoritsu 3165 (500V/1000MΩ) Đồng hồ đo điện trở cách điện Kyoritsu 3165 (500V/1000MΩ)

1 x 3.170.000 VND

3.170.000 VND
3.170.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 825.714.000 VND
Thuế VAT 66.057.120 VND
Tổng 891.771.120 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)