Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Gwinstek PSP-2010 nguồn lập trình chuyển mạch 20V, 10A

1 x 8.490.000 VND

8.490.000 VND
8.490.000 VND
× Bộ thiết bị đo khí thải đa năng Testo 330-2 LL Bộ thiết bị đo khí thải đa năng Testo 330-2 LL

1 x VND

VND
VND
× Bộ nguồn DC OWON SPE6053 Bộ nguồn DC OWON SPE6053 (60V/ 5A/300 W; 1 CH)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều QJE QJ6030S (60V/30A)

1 x 16.300.000 VND

16.300.000 VND
16.300.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Smartsensor ST890D (1000V/10A)

1 x 450.000 VND

450.000 VND
450.000 VND
× Giỏ hàng Gwinstek PSP-405 nguồn DC lập trình chuyển mạch 40V, 5A

1 x 8.490.000 VND

8.490.000 VND
8.490.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn 1 chiều, 2 kênh, 2 dải Keysight E3646A (8V/3A, 20V/ 1.5A)

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 33.730.000 VND
Thuế VAT 2.698.400 VND
Tổng 36.428.400 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)