Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Extech RHT510 thiết bị đo độ ẩm, nhiệt độ, điểm sương

1 x 2.500.000 VND

2.500.000 VND
2.500.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

4 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
28.400.000 VND
× Giỏ hàng Đầu cảm biến áp suất Pce PS-100-400

1 x VND

VND
VND
× Testo 405i máy đo vận tốc gió và nhiệt độ Testo 405i máy đo vận tốc gió và nhiệt độ

1 x 4.210.000 VND

4.210.000 VND
4.210.000 VND
× Máy đo độ ẩm gỗ, bê tông, thạch cao Testo 606-1 Máy đo độ ẩm gỗ, bê tông, thạch cao Testo 606-1

1 x 3.165.000 VND

3.165.000 VND
3.165.000 VND
× Máy kiểm tra cáp mạng Mastech MS6811 Máy kiểm tra cáp mạng Mastech MS6811 ( 200 mét )

1 x 459.000 VND

459.000 VND
459.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AT380+ (380℃)

1 x 430.000 VND

430.000 VND
430.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Máy đánh bóng Bosch GPO 950

1 x VND

VND
VND
× Máy đo độ ẩm hạt ngũ cốc Ohaus MC2000 Máy đo độ ẩm hạt ngũ cốc Ohaus MC2000

1 x VND

VND
VND
× Mastech MS6810 Máy kiểm tra cáp mạng Mastech MS6810 ( 200 mét )

1 x 425.000 VND

425.000 VND
425.000 VND
× Máy đo góc Uni-T LM320F Máy đo góc, máy cân mực Uni-T LM320F

1 x 740.000 VND

740.000 VND
740.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030 (30V, 3A, 90W)

2 x 4.530.000 VND

4.530.000 VND
9.060.000 VND
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

1 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
3.630.000 VND
× Giỏ hàng Tay đo cao áp SEW PD-40AM (40KV DC)

1 x 2.520.000 VND

2.520.000 VND
2.520.000 VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

1 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
39.880.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ gió Pce MAM 2

1 x 930.000 VND

930.000 VND
930.000 VND
× Giỏ hàng Alcofind AF-35 máy đo nồng độ cồn hơi thở

1 x VND

VND
VND
× Chai xịt chống ăn mòn chịu nhiệt Taiho Kohzai NX80 Chai xịt chống ăn mòn chịu nhiệt Taiho Kohzai NX80

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Mỡ bôi trơn đa năng Taiho Kohzai JIP511 (420ml)

1 x 300.000 VND

300.000 VND
300.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Máy đếm hạt bụi tiểu phân Extech VPC300 (0.3 , 0.5, 1.0, 2.5, 5.0,10μm)

1 x 35.750.000 VND

35.750.000 VND
35.750.000 VND
× Bình xịt bôi trơn cắt ren Taiho Kohzai JIP189 Bình xịt bôi trơn cắt ren Taiho Kohzai JIP189

1 x 310.000 VND

310.000 VND
310.000 VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Cân đếm Jadever JCL-3K (3kg; 0.1g/0.5g)

1 x 3.420.000 VND

3.420.000 VND
3.420.000 VND
× Giỏ hàng Máy ghi dữ liệu dòng điện 2 kênh Chauvin Arnoux ML912

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân sàn điện tử Cas DB-1H (150kg/20g)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy hiện sóng PC đo vi sai Pico 4444 (20Mhz/4 kênh)

1 x 39.690.000 VND

39.690.000 VND
39.690.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so kiểu cơ Mitutoyo 2046A-60 (10mm/0.01mm)

1 x 1.690.000 VND

1.690.000 VND
1.690.000 VND
× Máy bơm định lượng Blue-White C6250P Bơm định lượng BLUE WHITE C660P

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ tiếp xúc 4 kênh Tenmars TM-747D (1372℃ )

1 x 3.950.000 VND

3.950.000 VND
3.950.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki GPIP2-2025 dưỡng kiểm ren

1 x 2.880.000 VND

2.880.000 VND
2.880.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki CUJ-3460BKD thước đo chu vi 2190 đến 3460 mm

1 x 11.200.000 VND

11.200.000 VND
11.200.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ đo độ dày thành ống 200mm Metrology VC-9200S

1 x 750.000 VND

750.000 VND
750.000 VND
× Pipet hút mẫu Ohaus AO-200 (20 µL đến 200 µL) Pipet hút mẫu Ohaus AO-20 (2 µL đến 20 µL)

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ so điện tử 2112-25 Đồng hồ so điện tử Insize 2112-25F

1 x 1.600.000 VND

1.600.000 VND
1.600.000 VND
× Đồng hồ đo áp suất không dây UNI-T UT336P (-1 ~ 60bar) Đồng hồ đo áp suất không dây UNI-T UT336P

1 x 1.390.000 VND

1.390.000 VND
1.390.000 VND
× Thiết bị phân tích công suất HT Instruments VEGA78 Thiết bị phân tích công suất HT Instruments VEGA78

1 x VND

VND
VND
× Thiết bị kiểm tra điện trở nối đất SCI 446 (40A) Thiết bị kiểm tra điện trở nối đất SCI 446 (40A)

1 x 79.500.000 VND

79.500.000 VND
79.500.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 307.104.000 VND
Thuế VAT 24.568.320 VND
Tổng 331.672.320 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)