Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 1inch dùng hơi KPT-421PL

1 x 12.950.000 VND

12.950.000 VND
12.950.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 44mm dùng hơi Kawasaki KPT-452PL

1 x 15.700.000 VND

15.700.000 VND
15.700.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4inch dùng hơi KAWASAKI KPT-220P

1 x 4.966.000 VND

4.966.000 VND
4.966.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 3/4 inch Kawasaki KPT-280P (đầu ngắn)

1 x 9.770.000 VND

9.770.000 VND
9.770.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 3/4 inch Kawasaki KPT-285P (Đầu ngắn)

1 x 9.550.000 VND

9.550.000 VND
9.550.000 VND
× Máy phát xung tùy ý Uni-T UTG2082B Máy phát xung tùy ý Uni-T UTG2082B

1 x 15.000.000 VND

15.000.000 VND
15.000.000 VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-46SX máy chà nhám 125mm

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-229S súng vặn bulông 3/4 icnh đầu ngắn

1 x 10.056.000 VND

10.056.000 VND
10.056.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4inch dùng hơi KAWASAKI KPT-191P

1 x 6.050.000 VND

6.050.000 VND
6.050.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan khí nén đảo chiều Kawasaki KPT-3871 (13 mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 1inch dùng khí nén Kawasaki KPT-381P

1 x 12.000.000 VND

12.000.000 VND
12.000.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 16mm dùng hơi Kawasaki KPT-1420

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo khí O2 Senko SP2nd O2 (0~30%vol)

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 96.042.000 VND
Thuế VAT 7.683.360 VND
Tổng 103.725.360 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)