Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ gió, nhiệt độ Smartsensor AS836

2 x 990.000 VND

990.000 VND
1.980.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ gió, nhiệt độ gió Smartsensor AS856

1 x 1.600.000 VND

1.600.000 VND
1.600.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo vi khí hậu Kestrel 5000AG (40m/s/70°C/90%RH)

2 x 8.050.000 VND

8.050.000 VND
16.100.000 VND
× Máy đo tốc độ gió Kimo VT110 Máy đo tốc độ gió Kimo VT110

1 x 11.180.000 VND

11.180.000 VND
11.180.000 VND
× Testo 410i máy đo vận tốc gió 30 m/s Testo 410i máy đo vận tốc gió 30 m/s

1 x 3.560.000 VND

3.560.000 VND
3.560.000 VND
× Bút thử điện không tiếp xúc Smartsensor ST100 (12V đến 1000V) Bút thử điện không tiếp xúc Smartsensor ST100 (12V đến 1000V)

1 x 140.000 VND

140.000 VND
140.000 VND
× Đồng hồ đo nhiệt độ độ ẩm Smartsensor AR867 Đồng hồ đo nhiệt độ độ ẩm Smartsensor AR867

1 x 200.000 VND

200.000 VND
200.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo chênh áp tốc độ gió Kimo MP120

1 x 9.760.000 VND

9.760.000 VND
9.760.000 VND
× Testo 440 dP máy đo nhiệt độ, vi sai áp suất Testo 440 Bộ đo tốc độ gió 50 m/s, nhiệt độ 70 °C

1 x VND

VND
VND
× Bút đo độ mặn Smartsensor AR8012 Bút đo độ mặn Smartsensor AR8012 (50ppt)

1 x 629.000 VND

629.000 VND
629.000 VND
× Testo 440 dP máy đo nhiệt độ, vi sai áp suất Bộ đo tốc độ gió 50 m/s, nhiệt độ 70 °C Testo 440

1 x VND

VND
VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smart Sensor AR842A+(600℃) Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smart Sensor AR842A+(600℃)

1 x 895.000 VND

895.000 VND
895.000 VND
× Máy đo tốc độ gió Tenmars TM-4002 Máy đo tốc độ gió Tenmars TM-4002

1 x 5.250.000 VND

5.250.000 VND
5.250.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ồn ACO 6236 (20Hz-20kHz )

1 x VND

VND
VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS530 Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS530 (550℃)

1 x 240.000 VND

240.000 VND
240.000 VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 (550℃)

1 x 620.000 VND

620.000 VND
620.000 VND
× Máy đo vi khí hậu cầm tay Kestrel 3000 Máy đo vi khí hậu cầm tay Kestrel 3000

1 x 5.100.000 VND

5.100.000 VND
5.100.000 VND
× Máy đo tốc độ-lưu lượng gió Tenmars TM-4001 Máy đo tốc độ-lưu lượng gió Tenmars TM-4001

1 x 4.600.000 VND

4.600.000 VND
4.600.000 VND
× Máy đo độ ồn Uni-T UT353 Máy đo độ ồn Uni-T UT353

1 x 360.000 VND

360.000 VND
360.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ gió và lưu lượng gió LaserLiner 082.140A

1 x 3.650.000 VND

3.650.000 VND
3.650.000 VND
× Máy đo tốc độ gió Smart Sensor AR866A Máy đo tốc độ gió Smart Sensor AR866A

1 x 3.900.000 VND

3.900.000 VND
3.900.000 VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR330+ Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR330+(330℃)

1 x 550.000 VND

550.000 VND
550.000 VND
× Máy đo độ nhám bề mặt kim loại cầm tay SJ-210 MITUTOYO 178-561-11E (0.75mN) Máy đo độ nhám bề mặt kim loại Mitutoyo SJ-210 (178-561-11E)

1 x VND

VND
VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS852B (750℃) Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS852B (750℃)

1 x 720.000 VND

720.000 VND
720.000 VND
× Testo 416 máy đo tốc độ gió với cảm biến tele lồng rút Testo 416 máy đo tốc độ gió với cảm biến tele lồng rút

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo cường độ âm thanh Pce MSM 4

1 x 4.500.000 VND

4.500.000 VND
4.500.000 VND
× Giỏ hàng Rion NL-62 máy đo cường độ âm thanh 138dB

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Rion NL-42EX máy đo độ ồn tần số gồm thẻ nhớ 512 MB

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Smartsensor AR854 máy đo tiếng ồn 130 dB

1 x 4.115.000 VND

4.115.000 VND
4.115.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ gió Smart Sensor AR836+(45m/s)

1 x 1.320.000 VND

1.320.000 VND
1.320.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 80.969.000 VND
Thuế VAT 6.477.520 VND
Tổng 87.446.520 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)