Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ dày vật liệu Mitutoyo 7321A (10mm/0.01mm)

1 x 1.725.000 VND

1.725.000 VND
1.725.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày lớp phủ Smart Sensor AR931+

2 x 7.150.000 VND

7.150.000 VND
14.300.000 VND
× Lược đo sơn ướt Elcometer B112-1B Lược đo sơn ướt Elcometer B112-1B

1 x 2.360.000 VND

2.360.000 VND
2.360.000 VND
× Máy đo độ dày lớp phủ Defelsko FS1 Máy đo độ dày lớp phủ Defelsko FS1

1 x 16.500.000 VND

16.500.000 VND
16.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng để bàn Rockwell Mitutoyo HR-320MS

1 x VND

VND
VND
× Máy đo độ dày lớp phủ UNI-T UT343D (1250um) Máy đo độ dày lớp phủ UNI-T UT343D (1250um)

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày lớp phủ Wintact WT2100

1 x 2.385.000 VND

2.385.000 VND
2.385.000 VND
× Đầu dò thẳng đo độ dày lớp phủ Elcometer T456CF1S Đầu dò thẳng đo độ dày lớp phủ Elcometer T456CF1S

1 x 12.650.000 VND

12.650.000 VND
12.650.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng kim loại Leeb Ebp L-1S

1 x 9.000.000 VND

9.000.000 VND
9.000.000 VND
× Máy đo độ dày lớp phủ Uni-T UT343E Máy đo độ dày lớp phủ Uni-T UT343E (2000μm)

1 x 3.349.000 VND

3.349.000 VND
3.349.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng để bàn Rockwell Mitutoyo HR-430MR

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ẩm giấy Delmhorst RDM-3P

1 x VND

VND
VND
× Máy đo độ dày sơn trên bê tông Elcomter A500C-T Máy đo độ dày sơn trên bê tông Elcomter A500C-T

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ dày vật liệu Mitutoyo 547-301(10mm/0.01mm)

1 x 6.160.000 VND

6.160.000 VND
6.160.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Máy đo độ dày lớp phủ Smart Sensor AR932 Máy đo độ dày lớp phủ Smart Sensor AR932

1 x 1.800.000 VND

1.800.000 VND
1.800.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 227.849.000 VND
Thuế VAT 18.227.920 VND
Tổng 246.076.920 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)