Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo pH cầm tay Adwa AD110 Máy đo pH cầm tay Adwa AD110

1 x 3.600.000 VND

3.600.000 VND
3.600.000 VND
× Máy tạo tín hiệu đa chức năng FNIRSI SG-004A Máy tạo tín hiệu đa chức năng FNIRSI SG-004A

1 x 3.389.000 VND

3.389.000 VND
3.389.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4 inch dùng hơi Kawasaki KPT-285P

1 x 9.722.000 VND

9.722.000 VND
9.722.000 VND
× Giỏ hàng Đế đa năng Insize 6214-A

1 x 1.022.000 VND

1.022.000 VND
1.022.000 VND
× Giỏ hàng Bút thử điện trung thế Hasegawa HSG-6 (7KV)

1 x 4.330.000 VND

4.330.000 VND
4.330.000 VND
× Giỏ hàng Bộ nguồn một chiều QJE QJ6010S (60V/10A)

1 x 7.350.000 VND

7.350.000 VND
7.350.000 VND
× Giỏ hàng Gwinstek PSP-2010 nguồn lập trình chuyển mạch 20V, 10A

1 x 8.490.000 VND

8.490.000 VND
8.490.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều QJE QJ5003XE (50V/3A)

1 x 2.600.000 VND

2.600.000 VND
2.600.000 VND
× Giỏ hàng Quạt tạo ion khử tĩnh điện Quick 442-3 (80W)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Gwinstek PSP-405 nguồn DC lập trình chuyển mạch 40V, 5A

1 x 8.490.000 VND

8.490.000 VND
8.490.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều QJE QJ3005XEH (30V/5A)

1 x 2.600.000 VND

2.600.000 VND
2.600.000 VND
× Giỏ hàng Đế kẹp đồng hồ đo độ dày Teclock FM-18

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo pH, nhiệt độ Pce PHM 12

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Nguồn 1 chiều Owon P4305 (30V/5A)

1 x 4.280.000 VND

4.280.000 VND
4.280.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn DC một chiều Owon P4603 (60V/3A/1CH)

1 x 4.450.000 VND

4.450.000 VND
4.450.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030D (30V, 3A, 90W)

1 x 5.550.000 VND

5.550.000 VND
5.550.000 VND
× Bút đo ph Hanna HI98107 (14pH/0.1pH/50°C) Bút đo ph Hanna HI98107 (14pH/0.1pH/50°C)

1 x 1.445.000 VND

1.445.000 VND
1.445.000 VND
× Giỏ hàng Bộ nguồn mô phỏng hiệu suất pin Keithley 2306

1 x 131.800.000 VND

131.800.000 VND
131.800.000 VND
× Giỏ hàng Đế gá đồng hồ đo độ cứng Teclock GS-612

1 x 36.400.000 VND

36.400.000 VND
36.400.000 VND
× Đế từ điều chỉnh góc Mitutoyo 7011S-10 Đế từ điều chỉnh góc Mitutoyo 7011S-10

1 x 1.320.000 VND

1.320.000 VND
1.320.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn lập trình BK Precision 9206 (10A/150V/600W)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Gwinstek SPS-3610 nguồn DC chuyển mạch 36V, 10A

1 x 10.530.000 VND

10.530.000 VND
10.530.000 VND
× Nguồn DC chuyển mạch UTP130 Nguồn một chiều Uni-T UTP1306 (32V/6A)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ống phát hiện nhanh Acetylene C2H2 Gastec 171 (0.2 đến 2.0%)

1 x 940.000 VND

940.000 VND
940.000 VND
× Giỏ hàng Insize 6801-1201 khối V từ tính

1 x 1.717.000 VND

1.717.000 VND
1.717.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều QJE QJ3030S (30V/30A)

1 x 12.380.000 VND

12.380.000 VND
12.380.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn 1 chiều mô phỏng pin Keithley 2281S-20-6

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 262.405.000 VND
Thuế VAT 20.992.400 VND
Tổng 283.397.400 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)