Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo độ ồn Smartsensor AR824 (130dBA/8.5KHz) Máy đo độ ồn Smartsensor AR824 (130dBA/8.5KHz)

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 22kV Vicadi GT-22KV

1 x 640.000 VND

640.000 VND
640.000 VND
× Giỏ hàng Súng đo nhiệt độ bằng hồng ngoại mini Fluke 63 (535°C)

1 x 9.900.000 VND

9.900.000 VND
9.900.000 VND
× Giỏ hàng Camera nhiệt độ 10.3 mrad Flir E4

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki OC-500J nhíp bầu đo ngoài 500mm

1 x VND

VND
VND
× ST8550A Camera nhiệt hồng ngoại cầm tay Smart Sensor ST8550A

1 x 4.400.000 VND

4.400.000 VND
4.400.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ vòng quay Extech 461995 (không tiếp xúc, tiếp xúc)

1 x 6.970.000 VND

6.970.000 VND
6.970.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 81.280.000 VND
Thuế VAT 6.502.400 VND
Tổng 87.782.400 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)