Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo độ dày lớp phủ Máy đo độ dày lớp phủ 1750um Uni-T UT343A

1 x 1.630.000 VND

1.630.000 VND
1.630.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo, ghi độ ồn Center 324 (130dB, 128.000 bản ghi)

1 x 8.570.000 VND

8.570.000 VND
8.570.000 VND
× Giỏ hàng Niigata 100MH bộ dưỡng đo độ dày 10 lá 0.10 đến 1.00mm

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Bộ căn mẫu 32 chi tiết Mitutoyo 516-967-10 (Cấp 1)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Bút đo nhiệt độ điện tử DYS HDT-1 (150mm, 300°C)

1 x 730.000 VND

730.000 VND
730.000 VND
× Panme đo ngoài điện tử 25mm Mitutoyo 293-100-10 (0.0001mm) Panme đo ngoài điện tử 25mm Mitutoyo 293-100-10 (0.0001mm)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Đầu đo độ sâu 17mm dạng kim Mitutoyo 137413

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày lớp phủ trên nền từ tính Defelsko Positector 6000 FS3

1 x 29.830.000 VND

29.830.000 VND
29.830.000 VND
× Đồng hồ đo độ dày điện tử Mitutoyo 547-400A Đồng hồ đo độ dày điện tử Mitutoyo 547-400A

1 x 10.325.000 VND

10.325.000 VND
10.325.000 VND
× Ampe kìm AC Kyoritsu 2031 (20A/200A) Ampe kìm AC Kyoritsu 2031 (20A/200A)

1 x 2.330.000 VND

2.330.000 VND
2.330.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo độ sâu cơ khí Mitutoyo 527-123 (300mmm)

1 x 2.250.000 VND

2.250.000 VND
2.250.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ tiếp xúc Center 303 (2 kênh, Kiểu K, J)

1 x 2.670.000 VND

2.670.000 VND
2.670.000 VND
× Giỏ hàng Bút đo nhiệt độ điện tử DYS HDT-10 (300mm, 300°C)

1 x 850.000 VND

850.000 VND
850.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày lớp phủ Defelsko Positector 6000 F3 (trên nền từ tính)

1 x 26.870.000 VND

26.870.000 VND
26.870.000 VND
× Máy đo độ dày lớp phủ Defelsko FS1 Máy đo độ dày lớp phủ Defelsko FS1

1 x 16.500.000 VND

16.500.000 VND
16.500.000 VND
× Đầu đo Testo 0613 1051 (100 mm) Đầu đo Testo 0613 1051 (100 mm)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Panme đo ngoài cơ khí Mitutoyo 104-139A (100mm/ 0.01mm)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Bộ dưỡng đo bề dày Mitutoyo 184-303S Bộ dưỡng đo bề dày Mitutoyo 184-303S (0.05-1mm)

1 x 935.000 VND

935.000 VND
935.000 VND
× Máy đo độ nhám bề mặt Mitutoyo SJ-220 Máy đo độ nhám bề mặt Mitutoyo 178-741-13 (SJ-220)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so 10mm chống nước Insize 2324-10FA

1 x 815.000 VND

815.000 VND
815.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 104.305.000 VND
Thuế VAT 8.344.400 VND
Tổng 112.649.400 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)