Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Ampe kìm AC Tasco TB90 (600V/400A)

1 x VND

VND
VND
× Máy đo cường độ ánh sáng Tenmars TM-209 Máy đo cường độ ánh sáng Tenmars TM-209

1 x 2.650.000 VND

2.650.000 VND
2.650.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm Uni-T UT205A (1000A/AC)

1 x 950.000 VND

950.000 VND
950.000 VND
× Giỏ hàng Máy hiện sóng cầm tay Owon HDS2061M-N (60Mhz/1CH)

1 x 7.700.000 VND

7.700.000 VND
7.700.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm mini, Extech 380947 (400A, True RMS)

1 x 6.500.000 VND

6.500.000 VND
6.500.000 VND
× Giỏ hàng Bộ dụng cụ kiểm tra Sunfat SO4 Hanna 38000 (20-100mg/L)

1 x 2.810.000 VND

2.810.000 VND
2.810.000 VND
× Giỏ hàng Cảm biến đo PH, nhiệt độ Hanna HI72911B (13PH/80°C)

1 x 6.040.000 VND

6.040.000 VND
6.040.000 VND
× Giỏ hàng PCE HVAC 6-ICA ampe kìm đo dòng xoay chiều 1000A

1 x 9.800.000 VND

9.800.000 VND
9.800.000 VND
× Model: HI7662 Đầu dò nhiệt độ tiếp xúc Hanna HI7662

1 x 2.780.000 VND

2.780.000 VND
2.780.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm đo dòng AC/DC Extech EX830 (1000A)

1 x 4.700.000 VND

4.700.000 VND
4.700.000 VND
× Giỏ hàng Hộp đựng dòng máy HI977xx Hanna HI7101412

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Điện Cực đo oxy hóa khử ORP Online Hanna HI2001 (BNC/3m)

1 x 5.890.000 VND

5.890.000 VND
5.890.000 VND
× Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8126 (200A) Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8126 (200A)

1 x 7.008.000 VND

7.008.000 VND
7.008.000 VND
× Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8124 (1000A) Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8124 (1000A)

1 x 7.190.000 VND

7.190.000 VND
7.190.000 VND
× Ampe kìm Uni-t UT216A Ampe kìm Uni-t UT216A (600A/AC)

1 x 1.170.000 VND

1.170.000 VND
1.170.000 VND
× Ampe kìm đo dòng AC Kyoritsu Kewsnap 200 Ampe kìm đo dòng AC Kyoritsu Kewsnap 200 (400A/600V)

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Bút đo pH trong kem mỹ phẩm Hanna HI9810432 (12pH/70℃)

1 x 4.395.000 VND

4.395.000 VND
4.395.000 VND
× Giỏ hàng Bút đo Ph trong rượu Hanna HI981033

1 x 3.530.000 VND

3.530.000 VND
3.530.000 VND
× Giỏ hàng Bút đo pH nước Hanna HI98127

1 x 3.110.000 VND

3.110.000 VND
3.110.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 77.303.000 VND
Thuế VAT 6.184.240 VND
Tổng 83.487.240 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)