Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Ampe kìm mini, Extech 380947 (400A, True RMS)

1 x 6.500.000 VND

6.500.000 VND
6.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ vòng quay không tiếp xúc Extech 461920 (2 đến 99,999rpm)

1 x 3.360.000 VND

3.360.000 VND
3.360.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm Uni-t UT202A+(600A/AC)

1 x 470.000 VND

470.000 VND
470.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn Que DC Jasic ARC250

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ampe kìm kẹp dòng AC Uni-T 2117R

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy hàn thiếc tích hợp khò hơi nóng Atten AT8502D

1 x 6.190.000 VND

6.190.000 VND
6.190.000 VND
× Giỏ hàng Bộ ampe kìm AC kẹp dòng 4200A Hioki 3280-70F

1 x 3.470.000 VND

3.470.000 VND
3.470.000 VND
× Ampe kìm Uni-T UT210B ( Ampe kìm Uni-T UT210B (AC/200A/True RMS)

1 x 590.000 VND

590.000 VND
590.000 VND
× Giỏ hàng Máy khò linh kiện Quick 990AD+ (600W/500 độ C)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux D38N ampe kìm rời đo dòng xoay chiều 9000A

1 x 22.600.000 VND

22.600.000 VND
22.600.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm kẹp dòng AC/DC Hioki CM4373-50 (2000A/1000V)

1 x VND

VND
VND
× Ampe kìm kẹp dòng Uni-T UT222 Ampe kìm kẹp dòng Uni-T UT222 (AC/DC/2500A)

1 x 4.410.000 VND

4.410.000 VND
4.410.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn thiếc 65W điện tử Bakon BK969D

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 47.590.000 VND
Thuế VAT 3.807.200 VND
Tổng 51.397.200 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)