Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo điện trở cách điện Uni-t UT511 (1000V/10GΩ) Máy đo điện trở cách điện Uni-t UT511 (1000V/10GΩ)

1 x 2.470.000 VND

2.470.000 VND
2.470.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra độ cứng cao su shore A Ebp SH-A

1 x 2.900.000 VND

2.900.000 VND
2.900.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030 (30V, 3A, 90W)

1 x 4.530.000 VND

4.530.000 VND
4.530.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3125A (5000V/1000GΩ)

1 x 18.240.000 VND

18.240.000 VND
18.240.000 VND
× Cân kỹ thuật 2 số lẻ Ohaus PR2202/E (2200g/0.01g) Cân kỹ thuật 2 số lẻ Ohaus PR2202/E (2200g/0.01g)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 6505 máy đo điện trở cách điện 5.1KV

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng điện tử Uni-t UT89X

1 x 550.000 VND

550.000 VND
550.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 28.690.000 VND
Thuế VAT 2.295.200 VND
Tổng 30.985.200 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)