Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo điện trở DC Hopetech HT3544 Máy đo điện trở DC Hopetech HT3544 (0.1uΩ~3.3MΩ; 0.02%; RS232/485/LAN/ I/O)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng kim loại Sauter HMM (960 HLD)

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cảm biến đo oxy hóa khử ORP Online Hanna HI2002/3 (3m, BNC)

2 x 6.160.000 VND

6.160.000 VND
12.320.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn lập trình BK Precision 9206 (10A/150V/600W)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030D (30V, 3A, 90W)

1 x 5.550.000 VND

5.550.000 VND
5.550.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng để bàn Rockwell Ebp R-150M

1 x 23.000.000 VND

23.000.000 VND
23.000.000 VND
× Giỏ hàng Cân kỹ thuật 4000g Yoke YP40001

1 x 3.850.000 VND

3.850.000 VND
3.850.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 44.720.000 VND
Thuế VAT 3.577.600 VND
Tổng 48.297.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)