Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Cuộn dây chống rơi tự rút Kukje KBN2010 (10m/100kg)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

1 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
39.880.000 VND
× Giỏ hàng Cuộn dây chống rơi tự hãm tự rút Nal Hon MYU006 (6m)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ồn SEW 3310SL (30 đến 130dB)

1 x 3.700.000 VND

3.700.000 VND
3.700.000 VND
× Giỏ hàng Cuộn dây chống rơi tự rút hãm tự động Adela RFA-200 (20m)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ủng cách điện hạ áp 5kV Vicadi UCD-HA-41

1 x 270.000 VND

270.000 VND
270.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 194.370.000 VND
Thuế VAT 15.549.600 VND
Tổng 209.919.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)