Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đếm hạt bụi tiểu phân Extech VPC300 (0.3 , 0.5, 1.0, 2.5, 5.0,10μm)

1 x 35.750.000 VND

35.750.000 VND
35.750.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Máy cân mực hai tia Insize 4917-30

1 x 1.750.000 VND

1.750.000 VND
1.750.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan từ 1200W Bosch GBM 50-2

2 x 25.600.000 VND

25.600.000 VND
51.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Cân đếm Jadever JCL-3K (3kg; 0.1g/0.5g)

1 x 3.420.000 VND

3.420.000 VND
3.420.000 VND
× Giỏ hàng Bếp cách thủy 17 lít Memmert WTB15 (100°C)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Tủ sấy 499 lít Memmert UN450Plus (300°C, 2 màn hình)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 114.833.000 VND
Thuế VAT 9.186.640 VND
Tổng 124.019.640 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)