Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Mastech MS6810 Máy kiểm tra cáp mạng Mastech MS6810 ( 200 mét )

1 x 425.000 VND

425.000 VND
425.000 VND
× Giỏ hàng Insize 1351-300 thước đo cao 300mm dạng đồng hồ

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy khoan pin động lực Dewalt DCD785D2-B1 (18V)

1 x 4.000.000 VND

4.000.000 VND
4.000.000 VND
× Máy theo dõi đa khí WT8811 Máy đo khí O2, CO, H2S, LEL Wintact WT8811

1 x 4.620.000 VND

4.620.000 VND
4.620.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ chỉ thị pha không tiếp xúc Extech PRT200

1 x 4.180.000 VND

4.180.000 VND
4.180.000 VND
× Giỏ hàng Cây lấy dấu 1 đầu nhọn hợp kim Carbide Niigata Seiki S (Ø6x156mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki SV-150KD thước lá thép 150mm

1 x 80.000 VND

80.000 VND
80.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 13.305.000 VND
Thuế VAT 1.064.400 VND
Tổng 14.369.400 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)