Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS892 (2200°C/80:1)

1 x 6.900.000 VND

6.900.000 VND
6.900.000 VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Fluke 62 Max (500°C) Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Fluke 62 Max (500°C)

2 x 3.210.000 VND

3.210.000 VND
6.420.000 VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS852B (750℃) Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AS852B (750℃)

1 x 720.000 VND

720.000 VND
720.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CX506A (1000V/3A)

1 x 2.500.000 VND

2.500.000 VND
2.500.000 VND
× Giỏ hàng Camera nhiệt độ 6.9 mrad Flir E5

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng đo nhiệt độ bằng hồng ngoại Fluke 572-2 (900°C/± 1°C)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AT380+ (380℃)

1 x 430.000 VND

430.000 VND
430.000 VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Extech 42512 (1000°C) Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Extech 42512 (1000°C)

1 x 4.150.000 VND

4.150.000 VND
4.150.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Extech VIR50 (2200°C/50:1)

1 x 10.780.000 VND

10.780.000 VND
10.780.000 VND
× Đồng hồ đo nhiệt độ hồng ngoại Fluke 59MAX (350°C) Nhiệt kế hồng ngoại Fluke 59 MAX+ (500°C )

1 x 2.420.000 VND

2.420.000 VND
2.420.000 VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 (550℃)

1 x 620.000 VND

620.000 VND
620.000 VND
× Súng đo nhiệt độ bằng tia hồng ngoại 210°C Testo 831 Súng đo nhiệt độ bằng tia hồng ngoại 210°C Testo 831

1 x 5.209.000 VND

5.209.000 VND
5.209.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 42.767.000 VND
Thuế VAT 3.421.360 VND
Tổng 46.188.360 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)