Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Kính lúp kẹp bàn Akeiyo AL666-3x Kính lúp kẹp bàn Akeiyo AL666-3X

1 x 1.680.000 VND

1.680.000 VND
1.680.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn Que DC Jasic ARC250

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Tay đo cao áp SEW PD-40AM (40KV DC)

1 x 2.520.000 VND

2.520.000 VND
2.520.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn thiếc điện tử Quick 236 (90W)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 500V Regeltex GLE36-00/09

1 x 1.425.000 VND

1.425.000 VND
1.425.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 74.895.000 VND
Thuế VAT 5.991.600 VND
Tổng 80.886.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)