Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Đồng hồ vạn năng Fluke 175 (1000V, 10A) Đồng hồ vạn năng Fluke 175 (1000V, 10A)

1 x 9.250.000 VND

9.250.000 VND
9.250.000 VND
× Camera nhiệt Uni-t UTi120B Camera nhiệt Uni-T UTi120B

1 x 5.800.000 VND

5.800.000 VND
5.800.000 VND
× Giỏ hàng Camera nhiệt 400°C Flir C5 (160×120pixels)

1 x 19.900.000 VND

19.900.000 VND
19.900.000 VND
× Camera nhiệt 6mrad Uni-t UTi165A+ Camera nhiệt 6mrad Uni-t UTi165A+

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng đo nhiệt độ bằng hồng ngoại Fluke 568 (800℃, Kiểu K)

1 x 12.996.000 VND

12.996.000 VND
12.996.000 VND
× Giỏ hàng Chân đầu đo cứng Fluke TP88

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ tiếp xúc Fluke 53-2B (Fluke 53 II B, ghi dữ liệu)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Flir TG54 (24:1)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ampe kìm đo dòng AC Fluke 303 (600A, 600V)

1 x 2.600.000 VND

2.600.000 VND
2.600.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 50.546.000 VND
Thuế VAT 4.043.680 VND
Tổng 54.589.680 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)