Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo, ghi độ ồn Center 322 (130dB, 32.000 bản ghi)

1 x 6.000.000 VND

6.000.000 VND
6.000.000 VND
× Giỏ hàng Rion NL-42 máy đo độ ồn tần số 20Hz đến 8kHz

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Máy đo độ ồn Lutron SL-4030 Máy đo độ ồn Lutron SL-4030

1 x 4.100.000 VND

4.100.000 VND
4.100.000 VND
× Giỏ hàng Đầu đo nhiệt độ bề mặt kiểu K Ruibao NR-81533B

2 x 700.000 VND

700.000 VND
1.400.000 VND
× Testo 720 máy đo nhiệt độ 800 độ C Testo 720 máy đo nhiệt độ 800 độ C

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Máy cắt Plasma Jasic CUT160(L307)

1 x 36.100.000 VND

36.100.000 VND
36.100.000 VND
× Máy đo ồn âm thanh Bentech GT1355 Máy đo ồn âm thanh Bentech GT1355

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Máy đo độ ồn âm thanh TES TES-1351B (35db~130dB) Máy đo độ ồn âm thanh TES TES-1351B (35db~130dB)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Giỏ hàng Máy đo mức âm thanh Tes TES-1350A (130dB/8KHz)

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
× Máy đo độ ồn Bosean T-Z05 Máy đo độ ồn Bosean T-Z05

1 x 0 VND

0 VND
0 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 47.600.000 VND
Thuế VAT 3.808.000 VND
Tổng 51.408.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)