Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo độ dày vật liệu Defelsko UTGCX3 (125mm)

2 x VND

VND
VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 (550℃)

1 x 620.000 VND

620.000 VND
620.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày vật liệu siêu âm Huatec TG-8812

1 x 5.300.000 VND

5.300.000 VND
5.300.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Uni-T UT303C+(1300°C/30:1)

1 x 2.540.000 VND

2.540.000 VND
2.540.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày thép bằng siêu âm Smartsensor AR850+

1 x 4.500.000 VND

4.500.000 VND
4.500.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 1inch dùng hơi Kawasaki KPT-450SL

1 x 17.100.000 VND

17.100.000 VND
17.100.000 VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-229S súng vặn bulông 3/4 icnh đầu ngắn

1 x 10.056.000 VND

10.056.000 VND
10.056.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày màng PE Insize 2871-101 (10mm, 0.001mm)

1 x 2.900.000 VND

2.900.000 VND
2.900.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4 inch dùng hơi Kawasaki KPT-25DC

1 x 7.105.000 VND

7.105.000 VND
7.105.000 VND
× Giỏ hàng Đầu dò đo độ dày vật liệu xuyên lớp sơn Defelsko PRBUTGM

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 50.121.000 VND
Thuế VAT 4.009.680 VND
Tổng 54.130.680 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)