Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Đồng hồ ampe kìm Kyoritsu 2055 (600V/1000A/AC/DC) Ampe kìm Kyoritsu 2055 (600V/1000A/AC/DC)

1 x 3.830.000 VND

3.830.000 VND
3.830.000 VND
× Giỏ hàng Máy vặn bu lông, ốc vít dùng pin Bosch GDS 250-LI (18V)

1 x 6.100.000 VND

6.100.000 VND
6.100.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M321PPSV (320 L/h)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Insize 4155-300 Khối Sine Bar thanh trượt

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng cao su Sauter HBO100-0 (100 HA0)

1 x 3.800.000 VND

3.800.000 VND
3.800.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày lớp phủ Elcometer A456CFBI1 (từ tính)

1 x 18.850.000 VND

18.850.000 VND
18.850.000 VND
× Giỏ hàng Bút thử điện hạ áp Hasegawa HTE-610-Y

1 x 928.000 VND

928.000 VND
928.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 91.798.000 VND
Thuế VAT 7.343.840 VND
Tổng 99.141.840 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)