Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Kính hiển vi quang học Niigata Seiki XTS2021 (90X)

3 x 18.860.000 VND

18.860.000 VND
56.580.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Khung hàn nam châm Niigata Seiki MGW-S200 (230x230mm)

2 x 1.560.000 VND

1.560.000 VND
3.120.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Máy cưa lọng Bosch GST 8000E

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Giỏ hàng Kính hiển vi quang học Niigata Seiki XTDB-SP2N (30X)

1 x 14.040.000 VND

14.040.000 VND
14.040.000 VND
× Giỏ hàng Cân đếm Jadever JCL-3K (3kg; 0.1g/0.5g)

1 x 3.420.000 VND

3.420.000 VND
3.420.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo mức âm thanh Tes TES-1350A (130dB/8KHz)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ẩm, nhiệt độ, điểm sương Extech RH300

1 x 2.050.000 VND

2.050.000 VND
2.050.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 96.160.000 VND
Thuế VAT 7.692.800 VND
Tổng 103.852.800 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)