Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy lọc hút khói thiếc Quick 6611

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy hàn thiếc ra dây tự động Quick 376D

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo chênh áp Kimo MP51

1 x 5.320.000 VND

5.320.000 VND
5.320.000 VND
× Giỏ hàng Máy khò linh kiện Quick 861DW

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Trạm hàn thiếc Quick 3104

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn thiếc ổn định nhiệt Atten AT-937A

1 x 1.170.000 VND

1.170.000 VND
1.170.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 21.822.000 VND
Thuế VAT 1.745.760 VND
Tổng 23.567.760 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)