Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

1 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
3.630.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ồn SEW 3310SL (30 đến 130dB)

1 x 3.700.000 VND

3.700.000 VND
3.700.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-229SL súng vặn bulông 3/4 inch đầu dài

1 x 10.850.000 VND

10.850.000 VND
10.850.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 25 mm dùng hơi KAWASAKI KPT-1460

1 x 6.436.000 VND

6.436.000 VND
6.436.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 1inch dùng khí nén Kawasaki KPT-381P

1 x 12.000.000 VND

12.000.000 VND
12.000.000 VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-229S súng vặn bulông 3/4 icnh đầu ngắn

1 x 10.056.000 VND

10.056.000 VND
10.056.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 1/2inch dùng hơi Kawasaki KPT-231

1 x 3.226.000 VND

3.226.000 VND
3.226.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 198.428.000 VND
Thuế VAT 15.874.240 VND
Tổng 214.302.240 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)