Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Đồng hồ vạn năng FLUKE 177 (1000V, 10A) Đồng hồ vạn năng FLUKE 177 (1000V, 10A)

3 x 9.890.000 VND

9.890.000 VND
29.670.000 VND
× Bút thử điện MS8902B Bút thử điện hạ áp Mastech MS8902B (1000V)

5 x 380.000 VND

380.000 VND
1.900.000 VND
× Đồng hồ so điện tử 2112-25 Đồng hồ so điện tử Insize 2112-25

2 x 1.350.000 VND

1.350.000 VND
2.700.000 VND
× Giỏ hàng Bộ máy đo EC/TDS trong nước Extech EC410 (199.9μS/cm/99.9ppm)

1 x 3.100.000 VND

3.100.000 VND
3.100.000 VND
× Bơm định lượng hóa chất Black Stone BL20-2 Bơm định lượng hóa chất Black Stone BL20-2 (18.3L/h)

3 x 5.830.000 VND

5.830.000 VND
17.490.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo LCR 100kHz cầm tay Uni-t UT622C

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-890

3 x VND

VND
VND
× Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E

1 x 7.980.000 VND

7.980.000 VND
7.980.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt hồng ngoại Flus IR-871

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

2 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
2.160.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1160IN

1 x 3.300.000 VND

3.300.000 VND
3.300.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-891

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki MT-30KD thước vuông 300x150mm

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cồn Ethyl Alcohol Atago PAL-Vodka (C2H5OH 53%)

1 x VND

VND
VND
× Máy phân tích chất lượng điện 3 pha UNI-T UT285C Máy phân tích chất lượng điện 3 pha UNI-T UT285C

1 x 55.880.000 VND

55.880.000 VND
55.880.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-893

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Panme đo ngoài điện tử Insize 3109-100A (75-100mm)

2 x 1.435.000 VND

1.435.000 VND
2.870.000 VND
× Giỏ hàng Máy hiện sóng Uni-T UTD2152CL

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ampe kìm đo điện trở đất Hioki FT6380-50

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1132 IN

1 x 3.490.000 VND

3.490.000 VND
3.490.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Máy đo biên dạng bề mặt Amittari AR-131A+ Máy đo biên dạng bề mặt Amittari AR-131A+

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Insize 1108-150 (150mm)

1 x 630.000 VND

630.000 VND
630.000 VND
× Máy kiểm tra ắc quy, pin UNI-T UT673A Máy kiểm tra ắc quy, pin UNI-T UT673A

1 x 790.000 VND

790.000 VND
790.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện, Extech 380260 (2000MΩ, 1000V)

2 x 5.750.000 VND

5.750.000 VND
11.500.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD770 (600V/400mA)

1 x 1.570.000 VND

1.570.000 VND
1.570.000 VND
× Giỏ hàng Tay đo cao áp SEW PD-40AM (40KV DC)

1 x 2.520.000 VND

2.520.000 VND
2.520.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC773 (1000V/11A)

1 x 4.222.000 VND

4.222.000 VND
4.222.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 310.602.000 VND
Thuế VAT 24.848.160 VND
Tổng 335.450.160 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)