Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Đồng hồ so kiểu cơ 50mm Insize 2309-50

1 x 2.000.000 VND

2.000.000 VND
2.000.000 VND
× Giỏ hàng Rion NL-42EX máy đo độ ồn tần số gồm thẻ nhớ 512 MB

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nồng độ cồn hơi thở SENTECH AL5500

1 x 1.820.000 VND

1.820.000 VND
1.820.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

1 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Cân chống nước, cân thủy sản Jadever JWP-3K (3kg/1g)

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra cáp tích hợp đồng hồ vạn năng Sew 186 CB

1 x 2.340.000 VND

2.340.000 VND
2.340.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so chỉ thị kim Mahr 4311050 (10mm/0.01mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy khoan từ 1200W Bosch GBM 50-2

1 x 25.600.000 VND

25.600.000 VND
25.600.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so 25.4mm điện tử Insize 2113-25 (0.01mm)

1 x 1.950.000 VND

1.950.000 VND
1.950.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 38.090.000 VND
Thuế VAT 3.047.200 VND
Tổng 41.137.200 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)