Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo lực kéo Sauter TVM10KN120N (10000N)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày vật liệu xuyên lớp sơn Defelsko UTGM1

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so 10mm chống nước Insize 2324-10FA

1 x 815.000 VND

815.000 VND
815.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M101PPSV (101 L/h)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

1 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
39.880.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ vòng quay không tiếp xúc Extech 461920 (2 đến 99,999rpm)

1 x 3.360.000 VND

3.360.000 VND
3.360.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so chân gập Teclock LT-316 (0.8 mm/0.01mm)

1 x 1.900.000 VND

1.900.000 VND
1.900.000 VND
× Máy đo độ ẩm hạt nông sản Smart Sensor AR991 Máy đo độ ẩm hạt nông sản Smart Sensor AR991

1 x 450.000 VND

450.000 VND
450.000 VND
× Giỏ hàng Niigata 100MH bộ dưỡng đo độ dày 10 lá 0.10 đến 1.00mm

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 54.023.000 VND
Thuế VAT 4.321.840 VND
Tổng 58.344.840 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)