Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3122B (5000V/200GOhm) Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3122B (5000V/200GOhm)

1 x 13.640.000 VND

13.640.000 VND
13.640.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3007A Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3007A (2000 MOhm/1000V)

1 x 7.690.000 VND

7.690.000 VND
7.690.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện SmartSensor AR3125 (5000V/ 1TΩ)

1 x 3.800.000 VND

3.800.000 VND
3.800.000 VND
× Giỏ hàng Đế từ gá đồng hồ so Teclock MB-1050

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux CA 6522 máy đo điện trở cách điện 400 kΩ/700V

1 x 15.110.000 VND

15.110.000 VND
15.110.000 VND
× Giỏ hàng Đế từ khối V Insize 6890-702

1 x 1.500.000 VND

1.500.000 VND
1.500.000 VND
× Giỏ hàng Đế kẹp đồng hồ đo độ dày Teclock FM-18

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Insize 6888-3 khối V có con lăn 230x100x150mm

1 x 12.977.000 VND

12.977.000 VND
12.977.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 54.717.000 VND
Thuế VAT 4.377.360 VND
Tổng 59.094.360 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)