Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

1 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
3.630.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Chai xịt làm sạch gioăng phớt động cơ Taiho Kohzai NX158 Chai xịt làm sạch gioăng phớt động cơ Taiho Kohzai NX158

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
× Giỏ hàng Máy đánh bóng Bosch GPO 950

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chai xịt tẩy rửa linh kiện điện tử Taiho Kohzai JIP117 (420ml)

1 x 385.000 VND

385.000 VND
385.000 VND
× Giỏ hàng Cân chống nước, cân thủy sản Jadever JWP-3K (3kg/1g)

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan từ 1200W Bosch GBM 50-2

1 x 25.600.000 VND

25.600.000 VND
25.600.000 VND
× Giỏ hàng Chai xịt vệ sinh buồng đốt Taiho Kohzai NX56 (240 ml)

1 x 190.000 VND

190.000 VND
190.000 VND
× Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX600 Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX600

1 x VND

VND
VND
× Dầu tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX265 Dầu tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX265

1 x VND

VND
VND
× Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX601 Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX601

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chai xịt hóa chất tẩy rỉ sét Taiho Kohzai JIP 694 (500ml)

1 x 600.000 VND

600.000 VND
600.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× Chai xịt chất làm sạch khuôn Taiho Kohzai JIP119 Chai xịt chất làm sạch khuôn Taiho Kohzai JIP119

1 x 170.000 VND

170.000 VND
170.000 VND
× Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai JIP126 Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai JIP126

1 x 275.000 VND

275.000 VND
275.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo chu vi Insize 7114-950 (60 - 950mm/0.1mm)

1 x 425.000 VND

425.000 VND
425.000 VND
× Giỏ hàng Chai xịt tẩy rửa dầu mỡ Taiho Kohzai JIP598 (840ml)

1 x 190.000 VND

190.000 VND
190.000 VND
× Chai xịt chất tẩy rửa Taiho Kohzai NX66 Chai xịt chất tẩy rửa Taiho Kohzai NX66

1 x VND

VND
VND
× Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX62 Chai xịt tẩy rửa khuôn Taiho Kohzai NX62

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 105.925.000 VND
Thuế VAT 8.474.000 VND
Tổng 114.399.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)