Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Cân điện tử phòng thí nghiệm Kern PCB 10000-1 (10kg/0.1g)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bút thử điện 24kV Sew 276 HD

1 x 2.900.000 VND

2.900.000 VND
2.900.000 VND
× Giỏ hàng Đế gá đồng hồ so kiểu cơ Teclock US-25 (120 mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân điện tử phòng thí nghiệm Kern FCB EHA 500-2 (500g/10mg)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Gwinstek GPP-4323 nguồn lập trình 32V, 3A, 4 kênh

1 x 19.680.000 VND

19.680.000 VND
19.680.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện SmartSensor AR3125 (5000V/ 1TΩ)

1 x 3.800.000 VND

3.800.000 VND
3.800.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ cứng cao su Sauter HBD 100-0 (100HA, Shore D)

1 x 4.465.000 VND

4.465.000 VND
4.465.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng cao su điện tử HDD100-1 (100 HD)

1 x 11.130.000 VND

11.130.000 VND
11.130.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux P01299968 bộ đo điện trở cách điện gồm C.A6524, F65

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân điện tử phòng thí nghiệm Kern EMB 3000-1 (3kg/0.1g)

1 x 4.400.000 VND

4.400.000 VND
4.400.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 46.375.000 VND
Thuế VAT 3.710.000 VND
Tổng 50.085.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)