Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 22kV Vicadi GT-22KV

1 x 640.000 VND

640.000 VND
640.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Bút thử điện 275kV chống nước SEW 278 HP

1 x 2.620.000 VND

2.620.000 VND
2.620.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Máy hiện sóng cầm tay Owon TAO3072 (70MHz/2CH)

1 x 15.960.000 VND

15.960.000 VND
15.960.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki CUJ-4720BKD thước đo chu vi 3450 đến 4720 mm

1 x 12.730.000 VND

12.730.000 VND
12.730.000 VND
× Giỏ hàng Ủng cách điện Novax DBS4 (20 KV)

1 x 2.220.000 VND

2.220.000 VND
2.220.000 VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Giỏ hàng Bút thử điện kiểm tra trình tự pha HT70 (1000VAC)

1 x 825.000 VND

825.000 VND
825.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki GFM-30KD thước dây vạch Kaidan 30m

1 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo LCR cầm tay Keysight U1731C (1kHz)

1 x 10.200.000 VND

10.200.000 VND
10.200.000 VND
× Giỏ hàng Dụng cụ kiểm tra trở kháng SMD dạng nhíp Keysight 16334A

1 x VND

VND
VND
× Thiết bị điện trở chuẩn Extech 380400 Hộp điện trở chuẩn Extech 380400

1 x 2.390.000 VND

2.390.000 VND
2.390.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

1 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 500V Regeltex GLE36-00/09

1 x 1.425.000 VND

1.425.000 VND
1.425.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki LCG-2550KD thước cuốn thép 5m

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 74.188.000 VND
Thuế VAT 5.935.040 VND
Tổng 80.123.040 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)