Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Đồng hồ đo nhiệt độ hồng ngoại Fluke 59MAX (350°C) Nhiệt kế hồng ngoại Fluke 59 MAX+ (500°C )

1 x 2.420.000 VND

2.420.000 VND
2.420.000 VND
× Giỏ hàng Cảm biến đo Oxy hòa tan DO Hanna HI76410/4 (cáp 4m )

1 x 11.660.000 VND

11.660.000 VND
11.660.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm đo công suất AC Tenmars TM-1017 (400A)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thiết bị chuẩn độ Mini đo độ kiềm của nước Hanna HI84531-02

1 x 19.790.000 VND

19.790.000 VND
19.790.000 VND
× Giỏ hàng Cuộn dây chống rơi tự hãm tự rút Nal Hon MYU006 (6m)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy hàn Que DC Jasic ARC250

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki ST-600KD thước lá thép 600mm

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Camera nhiệt 11mrad UNI-T UTi165A

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 43.720.000 VND
Thuế VAT 3.497.600 VND
Tổng 47.217.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)