Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy ghi nhiệt độ Tenmars TM-306U (85℃)

1 x 1.720.000 VND

1.720.000 VND
1.720.000 VND
× Giỏ hàng Cân tính giá bán, cân siêu thị 30kg Jadever JPT

1 x 4.600.000 VND

4.600.000 VND
4.600.000 VND
× Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1061 (True RMS,1000V, 10A) Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1061 (True RMS,1000V, 10A)

1 x 12.580.000 VND

12.580.000 VND
12.580.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ vòng quay không tiếp xúc Extech 461920 (2 đến 99,999rpm)

1 x 3.360.000 VND

3.360.000 VND
3.360.000 VND
× Thiết bị điện trở chuẩn Extech 380400 Hộp điện trở chuẩn Extech 380400

1 x 2.390.000 VND

2.390.000 VND
2.390.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa SP-18D (600V/0.3A/200MΩ)

2 x 1.150.000 VND

1.150.000 VND
2.300.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí 300mm Mitutoyo 530-119 (0.02mm)

1 x 1.975.000 VND

1.975.000 VND
1.975.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ đo độ dày thành ống 200mm Metrology VC-9200S

1 x 750.000 VND

750.000 VND
750.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí 200mm MITUTOYO 530-118 (0.02mm)

1 x 930.000 VND

930.000 VND
930.000 VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

2 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
79.760.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo chu vi Insize 7114-950 (60 - 950mm/0.1mm)

1 x 425.000 VND

425.000 VND
425.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí 150mm Mitutoyo 530-104

1 x 625.000 VND

625.000 VND
625.000 VND
× Giỏ hàng Testo 750-3 Thiết bị kiểm tra điện áp AC/DC

1 x 2.650.000 VND

2.650.000 VND
2.650.000 VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1021R Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1021R (600V/10A)

1 x 2.200.000 VND

2.200.000 VND
2.200.000 VND
× SANWA CD772 Đồng hồ vạn năng Sanwa CD772 (1000V/15A/40MΩ)

1 x 2.290.000 VND

2.290.000 VND
2.290.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa YX-360TRF

2 x 760.000 VND

760.000 VND
1.520.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1062 Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1062

1 x 13.530.000 VND

13.530.000 VND
13.530.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí 300mm Mitutoyo 530-109 (0.05mm)

1 x 2.110.000 VND

2.110.000 VND
2.110.000 VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1011 Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1011

1 x 1.930.000 VND

1.930.000 VND
1.930.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí 150mm Mitutoyo 530-312 (0.02mm)

1 x 670.000 VND

670.000 VND
670.000 VND
× Giỏ hàng Máy hàn Que DC Jasic ARC250

1 x VND

VND
VND
× Camera ảnh nhiệt UNI-T UTi220B Camera nhiệt 3.1mrad UNI-T UTi220B

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Mahr 4103305 (200mm/0.01mm/IP67)

1 x 7.220.000 VND

7.220.000 VND
7.220.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng điện tử Tenmars TM-81 (600V)

1 x 960.000 VND

960.000 VND
960.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC710 (1000V/10A)

1 x 6.200.000 VND

6.200.000 VND
6.200.000 VND
× Camera đo nhiệt độ UNI-T UTi260B Camera ảnh nhiệt 3.8mrad UNI-T UTi260B

1 x 5.800.000 VND

5.800.000 VND
5.800.000 VND
× UTI384M Camera ảnh nhiệt UNI-T UTI192M

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ vạn năng Testo 760-2 (600V/10A) Đồng hồ vạn năng Testo 760-2 (600V/10A)

1 x 4.250.000 VND

4.250.000 VND
4.250.000 VND
× Đồng hồ đo nhiệt độ độ ẩm Smartsensor AR867 Đồng hồ đo nhiệt độ độ ẩm Smartsensor AR867

1 x 200.000 VND

200.000 VND
200.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng đo biến tần Sanwa PC7000

1 x 9.150.000 VND

9.150.000 VND
9.150.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1009 Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1009 (600V/10A)

1 x 1.250.000 VND

1.250.000 VND
1.250.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo tụ điện Mastech MS6013 (20mF-200pF)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo lực kéo, lực nén Extech 475055 (100kg/980N)

1 x 15.300.000 VND

15.300.000 VND
15.300.000 VND
× Camera ảnh nhiệt UNI-T UTi730E Camera nhiệt Uni-T UTi730E

1 x 15.310.000 VND

15.310.000 VND
15.310.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan từ 1200W Bosch GBM 50-2

1 x 25.600.000 VND

25.600.000 VND
25.600.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Camera đo thân nhiệt UNI-T UTi85H+

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 396.060.000 VND
Thuế VAT 31.684.800 VND
Tổng 427.744.800 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)