Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Đồng hồ vạn năng FLUKE 177 (1000V, 10A) Đồng hồ vạn năng FLUKE 177 (1000V, 10A)

5 x 9.890.000 VND

9.890.000 VND
49.450.000 VND
× Bút thử điện MS8902B Bút thử điện hạ áp Mastech MS8902B (1000V)

6 x 380.000 VND

380.000 VND
2.280.000 VND
× Đồng hồ so điện tử 2112-25 Đồng hồ so điện tử Insize 2112-25

4 x 1.350.000 VND

1.350.000 VND
5.400.000 VND
× Giỏ hàng Bộ máy đo EC/TDS trong nước Extech EC410 (199.9μS/cm/99.9ppm)

1 x 3.100.000 VND

3.100.000 VND
3.100.000 VND
× Bơm định lượng hóa chất Black Stone BL20-2 Bơm định lượng hóa chất Black Stone BL20-2 (18.3L/h)

3 x 5.830.000 VND

5.830.000 VND
17.490.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo LCR 100kHz cầm tay Uni-t UT622C

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-890

3 x VND

VND
VND
× Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E

2 x 7.980.000 VND

7.980.000 VND
15.960.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt hồng ngoại Flus IR-871

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

2 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
2.160.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1160IN

1 x 3.300.000 VND

3.300.000 VND
3.300.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-891

4 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki MT-30KD thước vuông 300x150mm

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cồn Ethyl Alcohol Atago PAL-Vodka (C2H5OH 53%)

1 x VND

VND
VND
× Máy phân tích chất lượng điện 3 pha UNI-T UT285C Máy phân tích chất lượng điện 3 pha UNI-T UT285C

3 x 55.880.000 VND

55.880.000 VND
167.640.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt độ hồng ngoại IR-893

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Panme đo ngoài điện tử Insize 3109-100A (75-100mm)

4 x 1.435.000 VND

1.435.000 VND
5.740.000 VND
× Giỏ hàng Máy hiện sóng Uni-T UTD2152CL

3 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Ampe kìm đo điện trở đất Hioki FT6380-50

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1132 IN

1 x 3.490.000 VND

3.490.000 VND
3.490.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Máy đo biên dạng bề mặt Amittari AR-131A+ Máy đo biên dạng bề mặt Amittari AR-131A+

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Insize 1108-150 (150mm)

1 x 630.000 VND

630.000 VND
630.000 VND
× Máy kiểm tra ắc quy, pin UNI-T UT673A Máy kiểm tra ắc quy, pin UNI-T UT673A

2 x 790.000 VND

790.000 VND
1.580.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện, Extech 380260 (2000MΩ, 1000V)

2 x 5.750.000 VND

5.750.000 VND
11.500.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD770 (600V/400mA)

1 x 1.570.000 VND

1.570.000 VND
1.570.000 VND
× Giỏ hàng Tay đo cao áp SEW PD-40AM (40KV DC)

1 x 2.520.000 VND

2.520.000 VND
2.520.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC773 (1000V/11A)

1 x 4.222.000 VND

4.222.000 VND
4.222.000 VND
× Giỏ hàng Đầu đo nhiệt độ kiểu K Fluke 80PK-3A (260°C)

1 x 5.180.000 VND

5.180.000 VND
5.180.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nhiệt hồng ngoại Flus IR-810

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sanwa MG5000 (250V-5000V/1TΩ)

1 x 8.300.000 VND

8.300.000 VND
8.300.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo góc điện tử Insize 2176-300

1 x 485.000 VND

485.000 VND
485.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Cân chống nước, cân thủy sản Jadever JWP-3K (3kg/1g)

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện Novax CLASS 3 (26.5 KV)

1 x VND

VND
VND
× VA6816 Bút thử điện VA Instruments VA6816

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3125A (5000V/1000GΩ)

1 x 18.240.000 VND

18.240.000 VND
18.240.000 VND
× Máy hàn cáp quang Skycom T-307H Máy hàn cáp quang Skycom T-307H (hàn trong 6 giây)

2 x 27.600.000 VND

27.600.000 VND
55.200.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3005A Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3005A (2000MΩ/1000V)

1 x 6.690.000 VND

6.690.000 VND
6.690.000 VND
× Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 Súng đo nhiệt độ hồng ngoại Smartsensor AR550 (550℃)

1 x 620.000 VND

620.000 VND
620.000 VND
× VA6813 Bút Kiểm Tra Thông Mạch Và Mạch Điện VA Instruments VA6813

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× SANWA MG500-2 Máy đo điện trở cách điện Sanwa MG500 (4000MΩ/500V)

1 x 4.720.000 VND

4.720.000 VND
4.720.000 VND
× Giỏ hàng Camera đo nhiệt Flus IR-892

1 x VND

VND
VND
× Camera đo nhiệt độ FLUKE FLK-TIS20+ MAX 9HZ (-20 °C đến 400°C) Camera đo nhiệt độ FLUKE FLK-TIS20+ MAX 9HZ (-20 °C đến 400°C)

1 x 51.520.000 VND

51.520.000 VND
51.520.000 VND
× VA6815 Bút thử điện VA Instruments VA6815

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 674.232.000 VND
Thuế VAT 53.938.560 VND
Tổng 728.170.560 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)