Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× SANWA MG1000 Máy đo điện trở cách điện Sanwa MG1000 (4000MΩ/250V)

2 x 4.860.000 VND

4.860.000 VND
9.720.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 6555 máy đo điện trở cách điện 15 KV, 30TΩ

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

2 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
2.360.000 VND
× Giỏ hàng Bàn đo độ lệch tâm Insize 4788-D2

1 x 31.277.000 VND

31.277.000 VND
31.277.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so điện tử Mitutoyo 543-781B (12.7mm/0.01mm)

1 x 2.130.000 VND

2.130.000 VND
2.130.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng Hanna BL5-2 (5l/h)

1 x 5.830.000 VND

5.830.000 VND
5.830.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so kiểu cơ Insize 2316-05F (0.5mm)

1 x 847.000 VND

847.000 VND
847.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1132 IN

1 x 3.490.000 VND

3.490.000 VND
3.490.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT502A Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT502A

1 x 2.270.000 VND

2.270.000 VND
2.270.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo tụ điện Tenmars YF-150

1 x 1.050.000 VND

1.050.000 VND
1.050.000 VND
× Giỏ hàng Máy đánh bóng Bosch GPO 950

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo ghi cường độ ánh sáng Extech SDL400 (100000 Lux)

1 x 6.600.000 VND

6.600.000 VND
6.600.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M660PPSV (660 L/h)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so điện tử Mitutoyo 543-390B (12.7mm/0.001mm)

1 x 5.345.000 VND

5.345.000 VND
5.345.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng hóa chất Hanna BL1.5-2 (1.5 lít/giờ)

1 x 6.200.000 VND

6.200.000 VND
6.200.000 VND
× Máy đo LCR/ESR cầm tay FNIRSI LC1020E (100H,100mF,10MΩ,) Máy đo LCR/ESR cầm tay FNIRSI LC1020E (100H,100mF,10MΩ,)

1 x 1.512.000 VND

1.512.000 VND
1.512.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 6501 máy đo điện trở cách điện kiểu cơ

1 x VND

VND
VND
× Máy đo độ nhám bề mặt kim loại cầm tay SJ-210 MITUTOYO 178-561-11E (0.75mN) Máy đo độ nhám bề mặt kim loại Mitutoyo SJ-210 (178-561-11E)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ so chân gập Teclock LT-310 (0.8mm/0.01mm)

1 x 1.420.000 VND

1.420.000 VND
1.420.000 VND
× Điện cực đo pH công nghiệp EZDO ID-4520 Điện cực đo pH công nghiệp EZDO ID-4520

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân đếm Jadever JCL-3K (3kg; 0.1g/0.5g)

1 x 3.420.000 VND

3.420.000 VND
3.420.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux P01299968 bộ đo điện trở cách điện gồm C.A6524, F65

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux CA 6522 máy đo điện trở cách điện 400 kΩ/700V

1 x 15.110.000 VND

15.110.000 VND
15.110.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Uni-T UT501B Máy đo điện trở cách điện Uni-T UT501B (1000V/5GΩ)

1 x 1.670.000 VND

1.670.000 VND
1.670.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3025A Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3025A (2500V/100Gohm)

1 x 13.640.000 VND

13.640.000 VND
13.640.000 VND
× Máy đo độ nhám cầm tay LANDTEK SRT-6223 Máy đo độ nhám cầm tay LANDTEK SRT-6223

1 x VND

VND
VND
× Bộ chuyển đổi độ dẫn điện EZDO 4803C Bộ chuyển đổi độ dẫn điện EZDO 4803C

1 x 4.000.000 VND

4.000.000 VND
4.000.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy vặn bu lông, ốc vít dùng pin Bosch GDS 250-LI (18V)

1 x 6.100.000 VND

6.100.000 VND
6.100.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT512A Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT512A (2500V/100GΩ)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Smart Sensor AR907A+ (2500V/49.9GΩ)

1 x 1.220.000 VND

1.220.000 VND
1.220.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3007A Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3007A (2000 MOhm/1000V)

1 x 7.690.000 VND

7.690.000 VND
7.690.000 VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M421PPSV (420 L/h)

1 x 15.100.000 VND

15.100.000 VND
15.100.000 VND
× Máy đo pH, mV, Độ mặn, EC, TDS, Nhiệt độ GonDo PCT-407 Máy đo đa chỉ tiêu nước EZDO PCT-407

1 x 4.500.000 VND

4.500.000 VND
4.500.000 VND
× Giỏ hàng Cuộn dây chống rơi tự rút hãm tự động Adela RFA-250 (25m)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M521PPSV (520 L/h)

1 x 20.500.000 VND

20.500.000 VND
20.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 336.831.000 VND
Thuế VAT 26.946.480 VND
Tổng 363.777.480 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)