Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Smart Sensor AR907+

1 x 1.030.000 VND

1.030.000 VND
1.030.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Smartsensor ST890D (1000V/10A)

1 x 450.000 VND

450.000 VND
450.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng để bàn Rockwell Ebp R-150S

2 x 39.000.000 VND

39.000.000 VND
78.000.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3025A Máy đo điện trở cách điện Kyoritsu 3025A (2500V/100Gohm)

1 x 13.640.000 VND

13.640.000 VND
13.640.000 VND
× Kyoritsu 3121B máy đo điện trở cách điện 100GOhm/25000V Kyoritsu 3121B máy đo điện trở cách điện 100GOhm/25000V

1 x 12.460.000 VND

12.460.000 VND
12.460.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo pH, nhiệt độ cầm tay Hanna HI83141-1

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux CA 6522 máy đo điện trở cách điện 400 kΩ/700V

1 x 15.110.000 VND

15.110.000 VND
15.110.000 VND
× Giỏ hàng Bút đo PH Extech PH60 (14pH/50°C)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Fluke 15B+(1000V/10A)

1 x 3.220.000 VND

3.220.000 VND
3.220.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo pH, nhiệt độ của thịt cầm tay Hanna HI98163

1 x 21.360.000 VND

21.360.000 VND
21.360.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều ba kênh QJE QJ3005XIII (30V/5A)

1 x 7.380.000 VND

7.380.000 VND
7.380.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD770 (600V/400mA)

1 x 1.570.000 VND

1.570.000 VND
1.570.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC20 (1000V/10A)

1 x 2.670.000 VND

2.670.000 VND
2.670.000 VND
× Giỏ hàng Cân treo điện tử móc xoay 360 độ Jadever JC-3000 (3000kg; 1kg)

1 x 7.100.000 VND

7.100.000 VND
7.100.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện của máy biến áp lớn, máy phát điện, động cơ điện áp cao Máy đo điện trở cách điện Uni-T UT513A

1 x 6.620.000 VND

6.620.000 VND
6.620.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD800A (600V/400mA)

1 x 800.000 VND

800.000 VND
800.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa CD771 (1000V/10A)

1 x 1.781.000 VND

1.781.000 VND
1.781.000 VND
× Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT512A Máy đo điện trở cách điện UNI-T UT512A (2500V/100GΩ)

1 x VND

VND
VND
× Máy đo độ rung bỏ túi WT63B Máy đo độ rung Wintact WT63B

1 x 3.600.000 VND

3.600.000 VND
3.600.000 VND
× Giỏ hàng Đế gá đồng hồ so kiểu cơ Teclock US-25 (120 mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Uni-t UT501A (1000V/5GΩ)

1 x 1.280.000 VND

1.280.000 VND
1.280.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC720M (1000V/10A)

1 x 10.030.000 VND

10.030.000 VND
10.030.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều QJE QJ6030S (60V/30A)

1 x 16.300.000 VND

16.300.000 VND
16.300.000 VND
× Giỏ hàng Đế kẹp panme Insize 6300

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1020R (1000V) Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1020R (1000V)

1 x 2.310.000 VND

2.310.000 VND
2.310.000 VND
× Giỏ hàng Smartsensor AR63C máyđo độ rung bỏ túi

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Đầu đo máy đo độ cứng Shore D Defelsko PRBSHDD

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng vật cứng Defelsko Positector SHD D3 (Shore D)

1 x 31.130.000 VND

31.130.000 VND
31.130.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cứng kim loại Sauter HMM (960 HLD)

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1051 (True RMS) Đồng hồ vạn năng điện tử Kyoritsu 1051 (True RMS)

1 x 9.170.000 VND

9.170.000 VND
9.170.000 VND
× Giỏ hàng Gwinstek GPP-4323 nguồn lập trình 32V, 3A, 4 kênh

1 x 19.680.000 VND

19.680.000 VND
19.680.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ rung công nghiệp Extech SDL800 (200m/s2)

1 x 22.960.000 VND

22.960.000 VND
22.960.000 VND
× Đồng hồ chỉ thị pha UT261A Thiết bị chỉ thị pha, chiều quay động cơ UNI-T UT261A

1 x 990.000 VND

990.000 VND
990.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện SmartSensor AR3123 (2500V/100GΩ)

1 x 2.500.000 VND

2.500.000 VND
2.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ rung Wintact WT63A

1 x 2.850.000 VND

2.850.000 VND
2.850.000 VND
× Giỏ hàng Đầu đo máy đo độ cứng Shore A Defelsko PRBSHDA

1 x VND

VND
VND
× Đế từ khớp thủy lực Insize 6224-40 Đế từ khớp thủy lực Insize 6224-40

1 x 1.380.000 VND

1.380.000 VND
1.380.000 VND
× Giỏ hàng Insize ISH-STAC đế kẹp đồng hồ đo độ cứng cao su

1 x VND

VND
VND
× Máy đo điện trở cách điện Uni-T UT501B Máy đo điện trở cách điện Uni-T UT501B (1000V/5GΩ)

1 x 1.670.000 VND

1.670.000 VND
1.670.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo độ cứng cao su Teclock GS-719N (Shore A)

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1061 (True RMS,1000V, 10A) Đồng hồ vạn năng Kyoritsu 1061 (True RMS,1000V, 10A)

1 x 12.580.000 VND

12.580.000 VND
12.580.000 VND
× Giỏ hàng Bộ nguồn một chiều QJE QJ6010S (60V/10A)

1 x 7.350.000 VND

7.350.000 VND
7.350.000 VND
× SANWA MG500-2 Máy đo điện trở cách điện Sanwa MG500 (4000MΩ/500V)

1 x 4.720.000 VND

4.720.000 VND
4.720.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính QJE PS3005 (30V/5A)

1 x 1.295.000 VND

1.295.000 VND
1.295.000 VND
× Giỏ hàng Điện cực đo pH Hanna HI1131B (1m/BNC)

1 x 4.545.000 VND

4.545.000 VND
4.545.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 329.531.000 VND
Thuế VAT 26.362.480 VND
Tổng 355.893.480 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)