Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

1 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
3.630.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Chai xịt làm sạch gioăng phớt động cơ Taiho Kohzai NX158 Chai xịt làm sạch gioăng phớt động cơ Taiho Kohzai NX158

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 16.600.000 VND
Thuế VAT 1.328.000 VND
Tổng 17.928.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)