Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Ampe kìm AC Kyoritsu 2117R Ampe kìm AC Kyoritsu 2117R (1000A/600V)

1 x 2.070.000 VND

2.070.000 VND
2.070.000 VND
× Máy đo công suất 3 phase UNI-T UT267B (600V, 60A, 12kW) Máy đo công suất 3 phase UNI-T UT267B (600V, 60A, 12kW)

1 x 14.980.000 VND

14.980.000 VND
14.980.000 VND
× Giỏ hàng Thiết bị đo phân tích công suất Extech PQ3450

1 x 39.880.000 VND

39.880.000 VND
39.880.000 VND
× Máy đo vi khí hậu cầm tay Kestrel 3000 Máy đo vi khí hậu cầm tay Kestrel 3000

1 x 5.100.000 VND

5.100.000 VND
5.100.000 VND
× Giỏ hàng Máy cưa lọng Bosch GST 8000E

1 x VND

VND
VND
× Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8126 (200A) Kìm kẹp dòng AC Kyoritsu 8126 (200A)

1 x 7.008.000 VND

7.008.000 VND
7.008.000 VND
× Chai xit chống rỉ khuôn Taiho Kohzai NX88 Chai xit chống rỉ khuôn Taiho Kohzai NX88

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo điện từ trường Smartsensor AS1392 (1999mG/200uT)

1 x 550.000 VND

550.000 VND
550.000 VND
× Giỏ hàng Khúc xạ kế bù nhiệt độ đo độ ngọt Atago Master-Alpha (33.0% Brix)

1 x 3.410.000 VND

3.410.000 VND
3.410.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan bê tông chạy pin DeWALT DCH263P2-KR (18V)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 8331 MA193 bộ phân tích năng lượng điện 3 pha

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo tốc độ vòng quay tiếp xúc Lutron DT-2235B

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Rion NL-42 máy đo độ ồn tần số 20Hz đến 8kHz

1 x VND

VND
VND
× Đồng hồ đo điện trở cách điện Kyoritsu 3165 (500V/1000MΩ) Đồng hồ đo điện trở cách điện Kyoritsu 3165 (500V/1000MΩ)

1 x 3.170.000 VND

3.170.000 VND
3.170.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 6505 máy đo điện trở cách điện 5.1KV

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo, ghi độ ồn Center 322 (130dB, 32.000 bản ghi)

1 x 6.000.000 VND

6.000.000 VND
6.000.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Mahr 4103303 (150mm/0.01mm/IP67)

1 x 5.100.000 VND

5.100.000 VND
5.100.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
× Giỏ hàng Chauvin Arnoux C.A 6501 máy đo điện trở cách điện kiểu cơ

1 x VND

VND
VND
× Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E Máy đo LCR cầm tay Uni-T UT622E

1 x 7.980.000 VND

7.980.000 VND
7.980.000 VND
× Chai xịt chất chống rỉ Taiho Kohzai 20435 Chai xịt chất chống rỉ Taiho Kohzai 20435

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo cường độ ánh sáng Lutron LX-100 (19.990 Lux)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy mài hai đá để bàn 600W Bosch GBG 60-20

1 x 3.630.000 VND

3.630.000 VND
3.630.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện trở cách điện Sew 1132 IN

1 x 3.490.000 VND

3.490.000 VND
3.490.000 VND
× Giỏ hàng Máy vặn bu lông, ốc vít dùng pin Bosch GDS 250-LI (18V)

1 x 6.100.000 VND

6.100.000 VND
6.100.000 VND
× Giỏ hàng Máy đánh bóng Bosch GPO 950

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nồng độ khí CO Senko SGTP-CO (500ppm)

1 x 3.260.000 VND

3.260.000 VND
3.260.000 VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

2 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
5.236.000 VND
× Giỏ hàng Găng tay cách điện 35kV Regeltex GLE41-4/10

1 x 2.589.000 VND

2.589.000 VND
2.589.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ vạn năng Sanwa PC720M (1000V/10A)

1 x 10.030.000 VND

10.030.000 VND
10.030.000 VND
× Giỏ hàng Đồng hồ đo điện trở cách điện Sew 4103 IN

1 x 9.600.000 VND

9.600.000 VND
9.600.000 VND
× Máy đo nồng độ khí HCHO Tenmars TM-802 Máy đo nồng độ khí HCHO Tenmars TM-802

1 x 4.230.000 VND

4.230.000 VND
4.230.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

2 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
13.400.000 VND
× Ampe kìm AC/DC Kyoritsu 2009R Ampe kìm AC/DC Kyoritsu 2009R (1000V/2000A, True RMS)

1 x 7.060.000 VND

7.060.000 VND
7.060.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ dày vật liệu Sauter TB 200-0.1US-RED (200 mm)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo độ ẩm da điện tử Aqua-Boy Piccolo LED (40%)

1 x VND

VND
VND
× Panme đo ngoài điện tử Mitutoyo 293-241-30 (25-50mm) Panme đo ngoài điện tử Mitutoyo 293-241-30 (25-50mm)

1 x 2.965.000 VND

2.965.000 VND
2.965.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo ghi cường độ ánh sáng Extech SDL400 (100000 Lux)

1 x 6.600.000 VND

6.600.000 VND
6.600.000 VND
× Bộ thiết bị đo khí thải đa năng Testo 330-2 LL Bộ thiết bị đo khí thải đa năng Testo 330-2 LL

1 x VND

VND
VND
× Thước đo cao cơ khí Insize 1250-300 Thước đo cao cơ khí Insize 1250-300 (300mm/0.02mm)

1 x 2.670.000 VND

2.670.000 VND
2.670.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò khí ga lạnh Extech RD300

1 x 5.000.000 VND

5.000.000 VND
5.000.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo chiều cao điện tử 600mm Insize 1156-600

1 x 9.180.000 VND

9.180.000 VND
9.180.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo nồng độ cồn Sentech AL8000

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Camera đo nhiệt độ Fluke VT04 (250°C)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Bơm định lượng OBL M101PPSV (101 L/h)

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Thước đo chiều cao điện tử 20mm Insize 1146-20A

1 x 1.680.000 VND

1.680.000 VND
1.680.000 VND
× Máy đo nhiệt độ hồng ngoại 400°C Testo 830-T2 Máy đo nhiệt độ hồng ngoại Testo 830-T2 (400°C)

1 x 2.980.000 VND

2.980.000 VND
2.980.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo môi trường đa năng 5 trong 1 Lutron LM-8010

1 x 2.890.000 VND

2.890.000 VND
2.890.000 VND
× Giỏ hàng Camera nhiệt 400°C Flir C5 (160×120pixels)

1 x 19.900.000 VND

19.900.000 VND
19.900.000 VND
× Máy kiểm tra ắc quy ô tô đa năng FNIRSI BTM-24 Máy kiểm tra ắc quy ô tô đa năng FNIRSI BTM-24

1 x 803.000 VND

803.000 VND
803.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo điện từ trường Lutron EMF-827

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy bắn đinh chữ U dùng khí nén YATO YT-0920

1 x 1.990.000 VND

1.990.000 VND
1.990.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn 1 chiều BK Precision 1735A (30V/3A)

1 x 11.800.000 VND

11.800.000 VND
11.800.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo độ cồn Ethyl Alcohol Atago PAL-Vodka (C2H5OH 53%)

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 382.768.000 VND
Thuế VAT 30.621.440 VND
Tổng 413.389.440 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)