Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Súng mở bulông 1inch Kawasaki KPT-386SL

1 x VND

VND
VND
× Testo 317-2 máy phát hiện rò khí ga cháy CH4 và C3H8 Máy phát hiện rò khí ga cháy CH4 và C3H8 Testo 317-2

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy đo nồng độ khí H2S Senko SGTP-H2S

1 x 3.250.000 VND

3.250.000 VND
3.250.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4 inch dùng hơi Kawasaki KPT-285P

1 x 9.722.000 VND

9.722.000 VND
9.722.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 1inch dùng khí nén Kawasaki KPT-381P

1 x 12.000.000 VND

12.000.000 VND
12.000.000 VND
× Máy phát xung tùy ý/phát hàm UNI-T UTG4162A (2kênh/500MS/s) Máy phát xung tùy ý/phát hàm UNI-T UTG4162A

1 x 28.050.000 VND

28.050.000 VND
28.050.000 VND
× Giỏ hàng Đầu đo độ sâu 17mm dạng kim Mitutoyo 137413

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 16mm dùng hơi Kawasaki KPT-1420

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng mở bulông 3/8inch dùng hơi Kawasaki KPT-12BB

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 38mm dùng hơi KAWASAKI KPT-381PL

1 x 12.484.000 VND

12.484.000 VND
12.484.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 1inch dùng hơi Kawasaki KPT-450SL

1 x 17.100.000 VND

17.100.000 VND
17.100.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/4 inch dùng hơi Kawasaki KPT-25DC

1 x 7.105.000 VND

7.105.000 VND
7.105.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 1inch dùng hơi Kawasaki KPT-381SL

1 x 11.967.000 VND

11.967.000 VND
11.967.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 3/8 inch bằng hơi Kawasaki KPT-12CE

1 x 3.565.000 VND

3.565.000 VND
3.565.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông hơi 32mm đầu ngắn KAWASAKI KPT-321P

1 x 10.033.000 VND

10.033.000 VND
10.033.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Mahr 4103303 (150mm/0.01mm/IP67)

1 x 5.100.000 VND

5.100.000 VND
5.100.000 VND
× Máy phát xung phát hàm Uni-T UTG4122A Máy phát xung phát hàm Uni-T UTG4122A

1 x 25.000.000 VND

25.000.000 VND
25.000.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bulông 45mm đầu dài Kawasaki KPT-50SH

1 x 16.156.000 VND

16.156.000 VND
16.156.000 VND
× Giỏ hàng Búa gỏ rỉ băng khí nén Kawasaki KPT-S2

1 x VND

VND
VND
× Testo 0609 1273 đầu đo nhiệt độ kiểu K 400 độ C Testo 0609 1273 đầu đo nhiệt độ kiểu K 400 độ C

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 1inch dùng hơi KPT-421PL

1 x 12.950.000 VND

12.950.000 VND
12.950.000 VND
× Giỏ hàng Súng vặn bu lông 3/4 inch Kawasaki KPT-285P (Đầu ngắn)

1 x 9.550.000 VND

9.550.000 VND
9.550.000 VND
× Giỏ hàng Kawasaki KPT-421P súng vặn bulông đầu ngắn 1inch

1 x 12.700.000 VND

12.700.000 VND
12.700.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử Mahr 4103208 (300mm/0.01mm)

1 x 6.850.000 VND

6.850.000 VND
6.850.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 203.582.000 VND
Thuế VAT 16.286.560 VND
Tổng 219.868.560 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)