Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy khoan pin 18V Bosch GSB 180-LI

1 x 3.160.000 VND

3.160.000 VND
3.160.000 VND
× Giỏ hàng Máy cân mực hai tia Insize 4917-30

1 x 1.750.000 VND

1.750.000 VND
1.750.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo góc cơ khí 360 độ Insize 2372-360

1 x 1.080.000 VND

1.080.000 VND
1.080.000 VND
× Giỏ hàng Máy ghi dữ liệu dòng điện 2 kênh Chauvin Arnoux ML912

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Panme đo độ sâu cơ khí Insize 3241-200 (200mm/ 0.01mm)

1 x 2.618.000 VND

2.618.000 VND
2.618.000 VND
× Giỏ hàng Thước đo chu vi Insize 7114-950 (60 - 950mm/0.1mm)

1 x 425.000 VND

425.000 VND
425.000 VND
× Giỏ hàng Máy kiểm tra dòng rò Gwinstek GLC-9000 (AC/DC)

1 x 58.290.000 VND

58.290.000 VND
58.290.000 VND
× Giỏ hàng Bộ căn lá Insize 4602-28 (0.05-1mm)

1 x 132.000 VND

132.000 VND
132.000 VND
× Giỏ hàng Bộ kiểm soát thời tiết không dây Extech WTH600-E-KIT

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Nguồn một chiều tuyến tính GW instek GPS-3030 (30V, 3A, 90W)

1 x 4.530.000 VND

4.530.000 VND
4.530.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

1 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Máy vặn bu lông, ốc vít dùng pin Bosch GDS 250-LI (18V)

1 x 6.100.000 VND

6.100.000 VND
6.100.000 VND
× Giỏ hàng Tải giả điện tử GW INSTEK AEL-5002-350-18.75 (1875W, 350V, 18.75A)

1 x 148.530.000 VND

148.530.000 VND
148.530.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 246.195.000 VND
Thuế VAT 19.695.600 VND
Tổng 265.890.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)