Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy ghi dữ liệu dòng điện 2 kênh Chauvin Arnoux ML912

1 x VND

VND
VND
× Ampe kìm đo công suất Uni-T UT243 Ampe kìm đo công suất Uni-T UT243

2 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Cân chống nước, cân thủy sản Jadever JWP-3K (3kg/1g)

1 x 3.200.000 VND

3.200.000 VND
3.200.000 VND
× Giỏ hàng Máy đục bê tông 1500W Bosch GSH9VC

1 x 15.200.000 VND

15.200.000 VND
15.200.000 VND
× Giỏ hàng Ampe kìm AC/DC Kyoritsu 2056R (600V/1000A)

1 x 5.010.000 VND

5.010.000 VND
5.010.000 VND
× Ampe kìm đo điện trở đất Uni-T UT273+ Ampe kìm đo điện trở đất Uni-T UT273+

1 x 6.870.000 VND

6.870.000 VND
6.870.000 VND
× Ampe kìm AC/DC Kyoritsu 2009R Ampe kìm AC/DC Kyoritsu 2009R (1000V/2000A, True RMS)

1 x 7.060.000 VND

7.060.000 VND
7.060.000 VND
× Ampe kìm đo dòng mA một chiều Kyoritsu 2510 (120mA) Ampe kìm đo dòng mA một chiều Kyoritsu 2510 (120mA)

1 x 15.610.000 VND

15.610.000 VND
15.610.000 VND
× Ampe kìm Vainstruments VA318 Ampe kìm Vainstruments VA318

2 x 1.750.000 VND

1.750.000 VND
3.500.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất hệ thống khí Kimo MP130

1 x 17.090.000 VND

17.090.000 VND
17.090.000 VND
× Ampe kìm đo dòng AC Kyoritsu 2200R Ampe kìm đo dòng AC Kyoritsu 2200R (True RMS/1000A)

2 x 2.220.000 VND

2.220.000 VND
4.440.000 VND
× Ampe kìm AC Uni-T UT216B Ampe kìm AC Uni-T UT216B

2 x 1.460.000 VND

1.460.000 VND
2.920.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 80.900.000 VND
Thuế VAT 6.472.000 VND
Tổng 87.372.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)