Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Máy đo độ ồn SEW 3310SL (30 đến 130dB)

1 x 3.700.000 VND

3.700.000 VND
3.700.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp cơ khí INSIZE 1205-3002S (300mm)

1 x 1.180.000 VND

1.180.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki ST-600KD thước lá thép 600mm

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Máy hàn Que DC Jasic ARC250

1 x VND

VND
VND
× Ampe kìm Uni-t UT216A Ampe kìm Uni-t UT216A (600A/AC)

1 x 1.170.000 VND

1.170.000 VND
1.170.000 VND
× Ampe kìm đo dòng mA một chiều Kyoritsu 2510 (120mA) Ampe kìm đo dòng mA một chiều Kyoritsu 2510 (120mA)

1 x 15.610.000 VND

15.610.000 VND
15.610.000 VND
× Ampe kìm hiển thị kim Kyoritsu 2608A (300A) Ampe kìm hiển thị kim Kyoritsu 2608A (300A)

1 x 1.860.000 VND

1.860.000 VND
1.860.000 VND
× Giỏ hàng Máy đếm hạt bụi tiểu phân Extech VPC300 (0.3 , 0.5, 1.0, 2.5, 5.0,10μm)

1 x 35.750.000 VND

35.750.000 VND
35.750.000 VND
× Giỏ hàng Thước cặp điện tử 450mm Mitutoyo 500-505-10

1 x VND

VND
VND
× Giỏ hàng Kính lúp bỏ túi có đèn Led Niigata Seiki LL-10 (10X)

2 x 590.000 VND

590.000 VND
1.180.000 VND
× Giỏ hàng Niigata Seiki SV-300DKD thước lá thẳng đo sâu 300mm

1 x VND

VND
VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 67.150.000 VND
Thuế VAT 5.372.000 VND
Tổng 72.522.000 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)