Giỏ hàng

Sản phẩm Giá Số lượng Tổng
× Giỏ hàng Kính lúp kẹp bàn có đèn LED Proskit MA-1209Li

1 x 1.830.000 VND

1.830.000 VND
1.830.000 VND
× Giỏ hàng Máy đo áp suất khí quyển, nhiệt độ, độ ẩm, Datalogger Extech SD700

1 x 6.700.000 VND

6.700.000 VND
6.700.000 VND
× Thước lá 1000mm Niigata Thước lá 1000mm Niigata Seiki SV-1000KD

1 x 530.000 VND

530.000 VND
530.000 VND
× Giỏ hàng Máy đếm hạt bụi tiểu phân Extech VPC300 (0.3 , 0.5, 1.0, 2.5, 5.0,10μm)

1 x 35.750.000 VND

35.750.000 VND
35.750.000 VND
× Giỏ hàng Máy cắt sắt 2400W Bosch GCO 14-24

1 x 3.150.000 VND

3.150.000 VND
3.150.000 VND
× Ampe kìm đo Ampe kìm đo AC/DC UNI-T UT203R (400A/600V)

1 x 1.060.000 VND

1.060.000 VND
1.060.000 VND
× Giỏ hàng Máy dò cột sắt, dây điện âm tường Laserliner 080.965A

1 x 1.775.000 VND

1.775.000 VND
1.775.000 VND
Tổng cộng giỏ hàng

Tổng cộng giỏ hàng

Tạm tính 50.795.000 VND
Thuế VAT 4.063.600 VND
Tổng 54.858.600 VND
4.4/5 - (7 bình chọn)